UHAMIAJI YAZITAHADHARISHA KLABU ZA DAR KUTOWATUMIA WACHEZAJI NA MAKOCHA WASIO NA VIBALI VYA KUFANYIA KAZI NCHINI, on August 28, 2020 at 8:22 pm

IDARA ya Uhamiaji Tanzania imezionya klabu za soka Dar es Salaam kutowatuma wachezaji na makocha ambao hawajapewa vibali vya kufanyia kazi nchini. ,

IDARA ya Uhamiaji Tanzania imezionya klabu za soka Dar es Salaam kutowatuma wachezaji na makocha ambao hawajapewa vibali vya kufanyia kazi nchini. 

,

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *