Wapinzani Tanzania walalamika kuenguliwa kwa mamia ya wagombea wao,on August 27, 2020 at 4:59 pm

Vyama kadha vya upinzani nchini Tanzania vimelalamika kwamba mamia ya wagombea wao wameenguliwa katika mchakato wa kuidhinisha ushiriki wao katika uchaguzi mkuu wa Oktoba 28. , Vyama kadha vya upinzani nchini Tanzania vimelalamika kwamba mamia ya wagombea wao wameenguliwa katika mchakato wa kuidhinisha ushiriki wao katika uchaguzi mkuu wa Oktoba 28. ,

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *