Posted By Posted On

YANGA SC WAWASILI BUKOBA MAPEMA KWA NDEGE KUWAVAA KAGERA SUGAR JUMAMOSI KAITABA

VIGOGO, Yanga SC tayari wapo Bukoba tangu asubuhi baada ya kuondoka Dar es Salaam kwa ndege kwa ajili ya mchezo wao ujao wa Ligi Kuu ya Tanzania Bara dhidi ya wenyeji, Kagera Sugar Jumamosi Uwanja wa Kaitaba.,

VIGOGO, Yanga SC tayari wapo Bukoba tangu asubuhi baada ya kuondoka Dar es Salaam kwa ndege kwa ajili ya mchezo wao ujao wa Ligi Kuu ya Tanzania Bara dhidi ya wenyeji, Kagera Sugar Jumamosi Uwanja wa Kaitaba.

,

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *