Posted By Posted On

Tuisila Kisinda anamkosa MAKAMBO

Nimezikumbuka zile nyakati. Nyakati za Ibrahim Ajib akiwa kwenye uzi wa njano na kijani katika mitaa ya jangwani. Nyakati ambazo,

Nimezikumbuka zile nyakati. Nyakati za Ibrahim Ajib akiwa kwenye uzi wa njano na kijani katika mitaa ya jangwani. Nyakati ambazo Ibrahim Ajib alikuwa mfalme haswa ndani ya kikosi cha Yanga. Hakukuwepo na mchezaji mkubwa wakati anacheza Yanga. Yanga ilikuwa inaunga unga. Kesho yao ilikuwa ngumu kuzidi leo na jana yao. Kila kesho ilipokuwa inawadia ilikuwa ngumu kwao. Hawakuwa na uhakika wa kupata…

Source

,

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *