Posted By Posted On

“Watu wanasema Yanga inashinda lakini mabao machache inapata bao moja katika kila mechi, wanaweza wakatwaa ubingwa na ushindi hu…

“Watu wanasema Yanga inashinda lakini mabao machache inapata bao moja katika kila mechi, wanaweza wakatwaa ubingwa na ushindi huohuo wa bao moja kwani hata Ulaya kuna timu ilitokea ilipata ubingwa kwa ushindi wa bao moja hivyohivyo hadi mwisho wa msimu, hivyo kila timu ipambane”.

Ismail Aden Rage

,

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *