Posted By Posted On

Hii ni taarifa yetu ya mapema leo asubuhi, baada ya taarifa comment nyingi zilikuwa za matusi, Dhihaka na baadhi wakisema ni uch…

Hii ni taarifa yetu ya mapema leo asubuhi, baada ya taarifa comment nyingi zilikuwa za matusi, Dhihaka na baadhi wakisema ni uchochezi, mlikuwa mnatukana nafikiri Sasa mmeamini.


Hii ni taarifa yetu ya mapema leo asubuhi, baada ya taarifa comment nyingi zilikuwa za matusi, Dhihaka na baadhi wakisema ni uchochezi, mlikuwa mnatukana nafikiri Sasa mmeamini.,

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *