Posted By Posted On

“Ukiniuliza sababu ya msingi ya kuitwa mezani na viongozi wa Yanga na kuvunja mkataba kwa kweli sijui na Sina jibu, Ila kwa kuwa…

“Ukiniuliza sababu ya msingi ya kuitwa mezani na viongozi wa Yanga na kuvunja mkataba kwa kweli sijui na Sina jibu, Ila kwa kuwa kwenye mkataba wangu na Yaga kulikuwa na kipengele cha kuvunja mkataba endapo kutakuwa hakuna hali ya kurishishana kwa pande mbili sina budi niridhie”

Zlatko Krmpotic
Aliyekuwa kocha wa klabu ya Yanga.


“Ukiniuliza sababu ya msingi ya kuitwa mezani na viongozi wa Yanga na kuvunja mkataba kwa kweli sijui na Sina jibu, Ila kwa kuwa kwenye mkataba wangu na Yaga kulikuwa na kipengele cha kuvunja mkataba endapo kutakuwa hakuna hali ya kurishishana kwa pande mbili sina budi niridhie”

Zlatko Krmpotic
Aliyekuwa kocha wa klabu ya Yanga.,

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *