Posted By Posted On

“Kesi yetu kuhusu Morrison, (Bernard) tulipeleka malalamiko kwa wahusika na mpaka sasa hakuna tulichokipata, wasiwasi wetu ni kw…

“Kesi yetu kuhusu Morrison, (Bernard) tulipeleka malalamiko kwa wahusika na mpaka sasa hakuna tulichokipata, wasiwasi wetu ni kwamba ikifika Desemba 15 dirisha dogo la usajili likifunguliwa huenda wakafanya mabadiliko”.

“Fredrick Mwakalebela” – Makamu Mwenyekiti wa Klabu ya Yanga.

,

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *