Posted By Posted On

“Shida ya Yanga ni kuanzia hapa katikati kuelekea mbele kufunga mabao hadi kocha mwenyewe amekiri hilo. Tuisila ana kasi nzuri s…

“Shida ya Yanga ni kuanzia hapa katikati kuelekea mbele kufunga mabao hadi kocha mwenyewe amekiri hilo. Tuisila ana kasi nzuri sana lakini mara nyingi krosi zake zinakuwa ndefu sana, Sarpong anachezesha timu kuliko kazi yake ya kufunga” – Mchambuzi Abissay.

,

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *