Posted By Posted On

MO- DWEJI AMUOMBA RADHI KIGWANGALLA “Nia njema ni tabibu, nia njema ni ibada. Sote tuna mapenzi ya dhati na Simba, hata tulipo…

MO- DWEJI AMUOMBA RADHI KIGWANGALLA

“Nia njema ni tabibu, nia njema ni ibada. Sote tuna mapenzi ya dhati na Simba, hata tulipokwazana ilikua katika nia njema kwenye maendeleo ya timu yetu. Naomba radhi nilipokosea na mimi uliponikosea nishasamehe.”-Mo Dweji

,

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *