Posted By Posted On

Mama yake Marcus Rashford’ “Marcus ameninunulia nyumba, kuna wakati huwa nakaa peke yangu chumbani kwangu nalia kwasababu kuna …

Mama yake Marcus Rashford’

“Marcus ameninunulia nyumba, kuna wakati huwa nakaa peke yangu chumbani kwangu nalia kwasababu kuna wakati unakumbuka wapi ulipotoka, Kuna wakati tulikosa hata kipande cha mkate, ni mgumu kuelezea lakini ndiyo yalikuwa Maisha yetu halisi.

Ana miaka 23 tu lakini Rashford ni mtu mkubwa na maarufu ambaye hajasahau alikotoka na anapambana kila siku kuwasaidia wahanga ambao wapo Katika hali ngumu ya maisha”

,

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *