Posted By Posted On

Kutoka kwa @kelvin.p.john Kwa niaba ya wachezaji wenzangu tunawashukuru watanzania wote kwa dua zenu na kutuunga mkono, ilikuw…

Kutoka kwa @kelvin.p.john

Kwa niaba ya wachezaji wenzangu tunawashukuru watanzania wote kwa dua zenu na kutuunga mkono, ilikuwa ni Somo zuri kufuzu fainali hizi kubwa kama Taifa na nia yetu ni kushiriki kila mashindano yaliyopo mbele yetu πŸ‡ΉπŸ‡Ώ

,

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *