Posted By Posted On

FOBY”SIO RAHISI WASANII WENZANGU KUSAPOTI KAZI ZANGU” @fobyofficial ameyasema hayo kwenye interview ambayo alifanya na Kitenge…

FOBY”SIO RAHISI WASANII WENZANGU KUSAPOTI KAZI ZANGU”

@fobyofficial ameyasema hayo kwenye interview ambayo alifanya na KitengeTV na kuzungumza kuwa ni moja ya msanii ambaye anasapoti sana kazi za wasanii wenzake lakini sio rahisi wasanii wenzake kusapoti kazi zake. Full interview ipo YouTube #KitengeTV

,

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *