Posted By Posted On

“Nitafanya Kila namna nitakavyoweza kurudi uwanjani tena, lakini pale tu nitakapojihisi niko vizuri kabisa na salama. Sijiskii v…

“Nitafanya Kila namna nitakavyoweza kurudi uwanjani tena, lakini pale tu nitakapojihisi niko vizuri kabisa na salama. Sijiskii vizuri ninaposhinda nyumbani,”

Robert Lewandowski
-Mshambuliaji wa Bayern mara Baada ya Klabu yake kupoteza mchezo dhidi ya PSG

,

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *